



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA**

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

Simu: 0750059900 Barua Pepe: hlpc@afya.go.tz



TANGAZO

KUCHUKUA BARUA ZA KURIPOTI KITUO CHA UTARAJALI

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inawapongeza wahitimu wa shahada ya sayansi maabara ya Afya. Aidha, Msajili anawataarifu wahitimu wote waliochagua vituo vya utarajali Mwezi Oktoba 2025 kufika Dodoma tarehe 24.10.2025 Saa 2:00 asubuhi siku ya Ijumaa katika Ukumbi uliopo Chuo kikuu cha Dodoma, kitivo cha Tiba kupata semina elekezi pamoja na nyaraka zitakazotumika kipindi cha mafunzo.

Mambo muhimu ya kuzingatia;

1. Wahitimu waliosoma vyuo vya hapa nchini wafike na Barua za utambulisho kutoka Chuoni
2. Wahitimu waliosoma vyuo vya nje ya nchi wafike na uthibitisho wa TCU (Recognition of award) ikiwa HALISI
3. Kila mhitimu aliyechagua kituo cha utarajali anatakiwa kufika mwenyewe kuchukua barua na kwa ajili ya semina elekezi

Ofisi ya Msajili inawatakia waombaji wote utekelezaji mwema

Imetolewa na

Ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara
17.10.2025

